สวัสดีครับ ผมใช้ WIN7 EXCEL 2003

เมื่อวานนี้ใช้งานปกติครับ ตอนปิดเครื่อง Windows ทำการอัพเดต ผมก็ปล่อยอัพเดต

เช้านี้มาใช้งาน Excel เกิดปัญหาครับ มีการแจ้งเตือน module not found

Lost Visual Basic project. ทำให้ Macro ที่ทำไว้หายหมดครับ ย้อนไปดูไฟร์อื่นๆก็หายเช่นกันครับ

เป็นหลายไฟร์เลย มีเพื่อนๆเจอแบบเดียวกันบ้างรึเปล่าครับ แล้วพอจะมีวิธีแก้บ้างไหมครับ?

ไฟร์ที่เหลือจะเป็นไฟร์เก่ามากๆ ซึ่งได้แก้ไขไปเยอะมากๆ ถ้าทำกลับมาเหมือนเดิมคงใช้เวลานาน

ขอบคุณล่วงหน้า พี่ๆทุกคนครับ