เพื่อมุ่งให้เกิดคุณภาพจากการอบรมสูงสุด Excel Expert Training ให้การอบรม Excel กลุ่มเล็กๆ ไม่เกิน 6 คนทุกคนสามารถเรียนรู้ Excel อย่างใกล้ชิด จะมาคนเดียวหรือมาเป็นกลุ่มแล้วนัดวันอบรมแบบส่วนตัวก็ได้ ผู้เข้าอบรมทุกคนสามารถติดตามเนื้อหาที่อบรมได้อย่างชัดเจนจากจอภาพด้านหน้าของตัวเอง
Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 24 of 24

Thread: การหาผลรวมค่าแรง จากเลขรถแต่ละคัน..

สมเกียรติ
    Guest
    Quote Originally Posted by benz2530 View Post
    กระจ่ายครับ ขอบคุณครับ
    กระจ่าย สะกดผิดใช่ไหม
    ต้อง กระจ่าง

benz2530
    Guest
    Quote Originally Posted by สมเกียรติ View Post
    กระจ่าย สะกดผิดใช่ไหม
    ต้อง กระจ่าง
    พิมผิดครับ ขอประทานโทษครับ

เอก
    Guest
    Quote Originally Posted by benz2530 View Post
    พิมผิดครับ ขอประทานโทษครับ
    คำว่า "พิม" ก็พิมพ์ผิดใช่ไหมครับ?
    ไม่ต้องรีบร้อนอะไรขนาดนี้ก็ได้ ควรตรวจสอบข้อความก่อนโพส เด็กไทยสมัยนี้ เขียนภาษาไทยไม่ต้องถูกแล้ว :confusedO:

benz2530
    Guest
    Quote Originally Posted by เอก View Post
    คำว่า "พิม" ก็พิมพ์ผิดใช่ไหมครับ?
    ไม่ต้องรีบร้อนอะไรขนาดนี้ก็ได้ ควรตรวจสอบข้อความก่อนโพส เด็กไทยสมัยนี้ เขียนภาษาไทยไม่ต้องถูกแล้ว :confusedO:
    อันนี้ผิดจริงครับ ..