เพื่อมุ่งให้เกิดคุณภาพจากการอบรมสูงสุด Excel Expert Training ให้การอบรม Excel กลุ่มเล็กๆ ไม่เกิน 6 คนทุกคนสามารถเรียนรู้ Excel อย่างใกล้ชิด จะมาคนเดียวหรือมาเป็นกลุ่มแล้วนัดวันอบรมแบบส่วนตัวก็ได้ ผู้เข้าอบรมทุกคนสามารถติดตามเนื้อหาที่อบรมได้อย่างชัดเจนจากจอภาพด้านหน้าของตัวเอง
Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 29

Thread: ภาพการร่วมพบปะสังสรรค์ 21 เมษายน 55

excel_fever
    Guest
    ไปด้วยสองที่ครับ

สมเกียรติ
    Guest
    ถ้าขาดคุณ excel_fever งานกร่อยแน่เลย ดีใจที่มาร่วมได้ครับ :redface:

เอก
    Guest
    ครั้งนี้ไม่พลาดครับ ไปด้วยคน 1 ที่ครับผม :smile:

สมเกียรติ
    Guest
    หลายๆคนตั้งตารอคอยจะได้พบกับครูเอกแน่นอนเลยครับ

สมเกียรติ
    Guest
    เพิ่งนึกออกว่า สมาชิกทั่วไปไม่สามารถเขียนตอบในกระทู้ของคนอื่น
    :rofl:
    ดังนั้น ถ้าต้องการร่วมพบปะสังสรรค์ ขอให้ส่งอีเมล์มาแจ้งผมก็ได้ครับ

excel@xlsiam.com

zv735
    Guest

ขอโทษด้วยครับผม

เรียนอาจารย์สมเกียรติ และทุกท่านครับ

วันที่21ที่ทางอาจารย์นัด ผมติดธุระสำคัญด่วนมากพอดีครับ

จึงต้องขอตัวนะครับ เสียใจมาก ไม่ได้เจออาจารย์ และพี่ๆทุกคนเลยครับ

ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

zv735

สมเกียรติ
    Guest
    ไว้โอกาสหน้าค่อยเจอกันครับ

มิตรภาพ
    Guest

ขออภัยทุกท่าน ติดเลือกตั้งครับผม

เสียดายมากครับ ตั้งใจไว้แต่ต้นแล้ว เทศบาลมาประกาศเลือกตั้งทับซ้อนผม ว่าจะได้มาขอบคุณทุกๆท่าน ที่เคยให้คำปรึกษาเวลาผมติดปัญหา แต่ก็พลาดอีกจนได้

จึงขออนุญาต เรียนขอบคุณอาจารย์สมเกียรติ ในฐานะที่เป็นเจ้าของพื้นที่ รวมถึงสมาชิกทุกๆท่าน ที่ได้มีส่วนร่วมในการทำงานของผม ให้ลุล่วงไปด้วยดีเสมอมา ขอบคุณและขอให้มีความสุขทุกๆท่านเลยนะครับผม

pichartyapan
    Guest
    ผมก็รอจนถึงวันสุดท้ายนี้แหละ ครับ คอยหาโอกาส ว่าจะพอสามารถไหม สุดท้ายก็หมดโอกาส

รอทำ ป โท เสร็จแล้วชีวิต อาจจะพอมีเวลาบ้างครับ

รอบนี้ขอผ่านก่อนนะครับ

ขอบคุณ และคิดถึงทุก ๆ คน ครับ

พิชาติ

เอก
    Guest
    สรุปว่า เหลือกี่ท่านครับ? :redface: