สวัสดีปี 2555 ครับ

ขอมอบแฟ้มนี้เป็นของขวัญสำหรับทุกคนเอาไว้ใช้คำนวณค่าโทรศัพท์ที่ต้องจ่ายแต่ละ package

จะได้ช่วยให้ตัดสินใจเลือก promotion ค่าโทรที่เหมาะกับแนวทางการใช้โทรศัพท์ของตัวเอง
เลือก package ที่เหมาะ จะได้ประหยัดเงินกันได้เยอะๆครับ

:smile: :smile: :smile:

ปล แฟ้มนี้ใช้งานโดยกรอกค่าโทรนาทีแรกและนาทีถัดไปลงไปแล้วจะเห็นค่าโทรคำนวณขึ้นมาให้เห็นว่าถ้าโทรออกนานเท่านั้นเท่านี้นาที จะต้องจ่ายเงินเท่ากับเท่าใด

ช่วยแจ้งผมด้วยครับ ถ้าคิดว่าสูตรผิด