สวัสดีครับ

ผมขอขอบคุณสมาชิกกลุ่ม Excel Expert Volunteer ทุกคนซึ่งช่วยถามตอบคำถามและช่วยดูแลฟอรัมมาตลอด ทำให้ผมเบาแรงและเบาใจลงไปได้มาก

ที่ผ่านมาไม่เคยได้เห็นหน้าเห็นตาสมาชิกกลุ่มนี้ จะมีบ้างตอนที่จัดรับประทานอาหารกันเท่านั้น ผมจึงอยากขอภาพถ่ายมาดูหน้าตาตัวจริงกันหน่อยครับ กะว่าจะทำเว็บรวมภาพสมาชิกกลุ่มนี้ไว้เป็นพิเศษ โดยในหน้าเว็บรูปภาพนี้จะไม่ระบุชื่อว่าใครเป็นใคร (เว้นแต่ถ้าอยากจะให้ผมระบุชื่อหรือขอมูลส่วนตัวอื่นๆไว้ด้วยก็ขอให้แจ้งมา)

จึงขอรบกวนให้ช่วยเลือกรูปภาพที่เห็นหน้าตาตัวเองชัดๆส่งอีเมล์มาให้ผมด้วย โดยช่วยระบุชื่อนามสกุลจริงและนามแฝงที่ใช้ในฟอรัมมาด้วยผมจะได้จำได้ว่าใครเป็นใครครับ ขอแฟ้มรูปขนาดใหญ่หน่อยครับ (หลายรูปก็ได้) จะได้คลิกขยายดูหน้าตาได้ชัดเจนดีกว่ารูปเล็กๆที่เห็นด้านข้างกระทู้หรือใน profile

หวังว่าหน้าเว็บรวมภาพสมาชิกกลุ่ม Excel Expert Volunteer ที่จะทำนี้จะช่วยทำให้เพื่อนสมาชิกได้รับประโยชน์และเริ่มเป็นสังคมของคนรัก Excel ขึ้นมาในประเทศไทย

ขอบคุณครับ

กรุณาอย่าแนบรูปมาในฟอรัมครับ ขอให้ส่งรูปมาที่ excel@ExcelExpertTraining.com