เพื่อมุ่งให้เกิดคุณภาพจากการอบรมสูงสุด Excel Expert Training ให้การอบรม Excel กลุ่มเล็กๆ ไม่เกิน 6 คนทุกคนสามารถเรียนรู้ Excel อย่างใกล้ชิด จะมาคนเดียวหรือมาเป็นกลุ่มแล้วนัดวันอบรมแบบส่วนตัวก็ได้ ผู้เข้าอบรมทุกคนสามารถติดตามเนื้อหาที่อบรมได้อย่างชัดเจนจากจอภาพด้านหน้าของตัวเอง
Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 41

Thread: ชมรูปสมาชิกที่มาร่วมทานอาหาร 19 กพครับ

วานิชย์
    Guest
    อยู่ Forum มาหลายปี มีนัดกันทั้งทีไม่ไปได้อย่างไร :redface::redface:

ขอจอง 1 ที่ครับ
    :smile::smile::smile:

สมเกียรติ
    Guest
    Quote Originally Posted by วานิชย์ View Post
    อยู่ Forum มาหลายปี มีนัดกันทั้งทีไม่ไปได้อย่างไร :redface::redface:

ขอจอง 1 ที่ครับ
    :smile::smile::smile:
    เยี่ยมเลยครับ ผมอยากพบกับคุณวานิชย์มาก คงจำหน้าตากันไม่ได้แล้ว

สมเกียรติ
    Guest

สรุปรายชื่อ

รายชื่อผู้ที่แจ้งว่าจะมาร่วมงาน
    คุณ อรวีร์ รวม 2 ที่
    คุณ วานิชย์
    คุณ dang_xx
    คุณ excel_fever กับแฟน
    คุณ pichartyapan
    คุณ gaka
    คุณ jojo
    คุณ BPhirarak
    คุณ narapat (อาจแวะมาทักทายหลังหนึ่งทุ่ม)
    คุณ zv735 กับแฟนและลูก
    ผม สมเกียรติ

สมาชิกที่สนใจ เชิญแจ้งเพิ่มได้อีกครับ

BPhirarak
    Guest
    ต้องขออภัยจริงๆครับที่ต้องขอยกเลิกเข้าร่วมวันที่ 19 นี้ พอดีติดไปงานบวชที่โคราชครับ
    ยังไงโอกาสหน้าขอแก้ตัวใหม่ครับ

บรรพต

สมเกียรติ
    Guest
    Quote Originally Posted by BPhirarak View Post
    ต้องขออภัยจริงๆครับที่ต้องขอยกเลิกเข้าร่วมวันที่ 19 นี้ พอดีติดไปงานบวชที่โคราชครับ
    ยังไงโอกาสหน้าขอแก้ตัวใหม่ครับ

บรรพต
    ไว้โอกาสหน้าครับ

สมเกียรติ
    Guest

สถานที่จอดรถ

จะจอดรถตรงลานด้านหน้าร้านคุโรดะก็ได้ครับ แต่ถ้าที่จอดของร้านเต็ม ขอให้เลี้ยวเข้าไปจอดที่ร้านบ้านไร่กาแฟซึ่งอยู่ฝั่งตรงข้ามเยื้องไปทางปากซอยเอกมัยครับ

พอเลี้ยวเข้าไปในที่จอดรถของร้านบ้านไร่กาแฟแล้ว ให้ขับผ่านซุ้มยามด้านหลังไปจอดที่โชว์รูมฮอนด้าสุขุมวิท ขอให้บอกกับยามว่า "มางานเลี้ยงของคุณยุ่ง"

ปล คุณยุ่งเป็นชื่อเล่นของแฟนของผม

dang_xx
    Guest

แจ้งความคืบหน้า

Meeting ณ คุโรดะ ร้านอาหารญี่ปุ่น วันเสาร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2554

1.เรื่องห้องที่จอง
    ผมได้จองห้องเอาไว้แล้วครับเป็นห้องสำหรับประมาณ 15 ที่ ชื่อห้อง A7 กับ A8 (ซึ่งก็คือห้องเดียวกันแต่ทางร้านแบ่งโซนเรียกแยกด้านนอก A8 ด้านใน A7) หรือเรียกว่าห้อง "เอเจ็ดแปด" (ไม่ใช่เอเจ็ดสิบแปดนะครับ) จองตั้งแต่เวลา 18.00 น. ในนาม อาจารย์สมเกียรติ ฟุ้งเกียรติ หรือบอกพนักงานว่า Excel Expert Training ก็ได้ครับ เบอร์โทรศัพท์ติดต่อที่ร้าน 02-392-4933

2.เรื่องการเดินทาง
    2.1 ถ้าเดินทางโดยรถไฟฟ้า BTS ให้ลงที่ สถานีเอกมัย แล้วให้เดินไปทางสถานีขนส่งสายใต้ ซึ่งฝั่งตรงข้ามจะเป็นซอย สุขุมวิท 63 (ซอยเอกมัย) แล้วให้เข้าซอยไปประมาณ 100 เมตร หรือถ้าเดินก็ประมาณ 200 ก้าว ก็จะเจอร้านอยู่ทางด้านซ้ายมือครับ
    2.2 ถ้าเดินทางโดยรถเมล์จะมีรถเมล์ที่ผ่านคือสาย 23, 72, ปอ.126

3.เรื่องแผนที่ สามารถดูได้จาก Link ด้านล่างนี้ครับ
    http://www.edtguide.com/to/BigDcpMap...2&cat_type=EAT

4.เรื่องค่าอาหาร
    ปกติราคา 450 บาท/ท่าน แต่ผมเห็นติดป้ายหน้าร้านว่าลดเหลือ 419 บาท/ท่าน ถึงวันที่ 31 มีนาคม 2554

ปล.ถ้าใครสะดวกไปได้ตั้งแต่เวลา 18.00 น. ก็ไปก่อนเลยนะครับ ส่วนตัวผมเดินทางมาจากที่ทำงานกว่าจะมาถึงก็ไม่น่าเกิน 1 ทุ่มครับ

มงคล
    Guest

ผมขอร่วมงานด้วยคน

ผมเพิ่งเคลียเวลาได้ ขอมาร่วมคนหนึ่งครับ อยากรู้จักผู้เชี่ยวชาญที่ช่วยตอบคำถามมานานแล้ว ผมนานๆ จะเข้ามาแอบหาความรู้ใน Forum นี้ เคยเป็นลูกศิษย์อาจารย์สมเกียรติ์เมื่อนานมาแล้ว

มงคล

สมเกียรติ
    Guest
    ยินดีครับ ดีใจที่จะได้พบกันอีก

สมเกียรติ
    Guest
    ชมรูปกันครับ