เพื่อมุ่งให้เกิดคุณภาพจากการอบรมสูงสุด Excel Expert Training ให้การอบรม Excel กลุ่มเล็กๆ ไม่เกิน 6 คนทุกคนสามารถเรียนรู้ Excel อย่างใกล้ชิด จะมาคนเดียวหรือมาเป็นกลุ่มแล้วนัดวันอบรมแบบส่วนตัวก็ได้ ผู้เข้าอบรมทุกคนสามารถติดตามเนื้อหาที่อบรมได้อย่างชัดเจนจากจอภาพด้านหน้าของตัวเอง
Results 1 to 3 of 3

Thread: ปัญหาการจัดเก็บ+ค้นหาข้อมูล

bl.
    Guest

ปัญหาการจัดเก็บ+ค้นหาข้อมูล

ฝากผู้รู้ทุกท่าน ช่วยดูและแก้ไขปัญหาให้ด้วยนะครับ
    เป็นคนที่ไม่รู้เรื่อง excel เลยครับ และยังหาผู้ที่รู้มา
    ทำไม่ได้เลย จีงอยากขอรบกวนช่วยทีครับ..

excel_fever
    Guest
    อ่านกระทู้นี้ดูก่อนครับ
    http://www.excelexperttraining.com/f...ead.php?t=6240
    ผมว่าต้องทำงานที่เดียวกันแน่ ๆ เลย

สมเกียรติ
    Guest
    ขอยกเลิกสมาชิกชื่อต่อไปนี้ครับ เนื่องจากระบบฟอรัมนี้ตรวจสอบพบว่า เป็นบุคคลเดียวกัน
    nuch_chiyu and chai** and bl.

ถ้าอยากจะใช้ฟอรัมต่อไป กรุณาสมัครใหม่และขอให้ใช้ชื่อเดียวเท่านั้น หรืออีเมล์แจ้งผมมาว่าต้องการใช้ชื่อใด โดยต้องมีรายละเอียดให้ไว้ครบในการสมัครด้วย

หากเกิดจากระบบตรวจสอบผิดพลาด ต้องขอให้อีเมล์แจ้งรายละเอียดชื่อนามสกุลจริง ชื่อบริษัทที่ทำงาน มาให้ผมทราบด้วยเพื่อพิสูจน์ว่า ไม่ใช่คนเดียวกันครับ