เพื่อมุ่งให้เกิดคุณภาพจากการอบรมสูงสุด Excel Expert Training ให้การอบรม Excel กลุ่มเล็กๆ ไม่เกิน 6 คนทุกคนสามารถเรียนรู้ Excel อย่างใกล้ชิด จะมาคนเดียวหรือมาเป็นกลุ่มแล้วนัดวันอบรมแบบส่วนตัวก็ได้ ผู้เข้าอบรมทุกคนสามารถติดตามเนื้อหาที่อบรมได้อย่างชัดเจนจากจอภาพด้านหน้าของตัวเอง
Results 1 to 2 of 2

Thread: ขอขอบคุณอาจารย์

khantarit
    Guest

ขอขอบคุณอาจารย์

เรียนอาจารย์สมเกียรติ

ผมไม่เคยอบรมหลักสูตรใดๆ ของอาจารย์เลยนะครับ อาศัยอ่านในเว็บนี้มาบ้าง และไม่รู้จักอาจารย์หรือเคยพบเห็นที่ไหนเลย แต่ที่เขียนมานี่ เพราะไม่รู้จะติดต่ออาจารย์อย่างไรดี แต่เขียนครั้งนี้ เพราะต้องการจะขอบคุณอาจารย์ที่ทำเว็บนี้ขึ้นมา ผมได้นำความรู้นี้ไปต่อยอดการทำงาน โดยนำความรู้นี้ไปสอนต่อครับ ซึ่งผมรู้สึกดีมากๆ และจะรู้สึกดีมากๆ ขึ้นไปอีก หากได้มากล่าวขอบคุณกับอาจารย์ ผมคิดว่าผมคงจะได้มีโอกาสไปกล่าวขอบคุณอาจรย์ต่อหน้าจริงๆ สักที และต้องกราบขอโทษที่ผ่านมาไม่ได้กระทำในสิ่งที่ถูกที่ควร ผมได้อ่านเรื่องอาจารย์ของอาจารย์ที่สอนปิงปองเลยทำให้ผมต้องเขียนมาที่นี่ครับ และรู้สึกขอให้อาจารย์ยกโทษที่ผมได้นำความรู้ไปใช้ โดยไม่เคยแจ้งให้ทราบหรือบอกหรือลงทุนหรือตอบแทนใดๆแก่อาจรย์ครับ

ขอแสดงความนับถือ

สมเกียรติ
    Guest
    ยินดีครับที่ได้รับประโยชน์จากเว็บนี้

เป็นเรื่องแปลกที่วันเสาร์ที่ 3 ตุลาคมนี้เป็นวันทำบุญคล้ายวันเสียชีวิต ครบรอบ 15 ปีของครูจันทร์ ชูสัตยานนท์ ครูสอนปิงปองของผม
    ความทุกข์สุขใจของการเป็นครู

ขอเชิญร่วมทำบุญให้ครูจันทร์ที่รพจุฬา ตึกวชิรญาณ เวลาประมาณ 11.20 น ครับ บังเอิญผมไปร่วมงานทำบุญไม่ได้เพราะเป็นหวัดงอมแงม (ไม่รู้เป็นหวัด 2009 หรือปล่าว)