เพื่อมุ่งให้เกิดคุณภาพจากการอบรมสูงสุด Excel Expert Training ให้การอบรม Excel กลุ่มเล็กๆ ไม่เกิน 6 คนทุกคนสามารถเรียนรู้ Excel อย่างใกล้ชิด จะมาคนเดียวหรือมาเป็นกลุ่มแล้วนัดวันอบรมแบบส่วนตัวก็ได้ ผู้เข้าอบรมทุกคนสามารถติดตามเนื้อหาที่อบรมได้อย่างชัดเจนจากจอภาพด้านหน้าของตัวเอง
Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 12 of 12

Thread: ขอคำแนะนำการสร้างตารางฐานข้อมูล

supa pooksoon
    Guest

ขอบพระคุณค่ะ

จะเข้าไปอ่านเพิ่มเติมมากๆ และแก้ไข เพื่อตอบโจทย์ของอาจารย์ทุกข้อให้ได้ก่อนค่ะ ส่วนPivot Table ก็สนใจเคยอ่านเจอแต่ขอสร้างตารางให้สมบูรณ์ก่อนนะคะ ขอบพระคุณอาจารย์และผู้รู้ที่กรุณาสละเวลาให้คำแนะนำ บางทีเรื่องง่ายๆ สำหรับผู้รู้ แต่สำหรับภาอาจต้องใช้เวลามากกว่าท่านอื่นเพราะพื้นฐานExcel ไม่แข็งแรง แต่จะพยายามต่อไปค่ะ ขอบพระคุณอีกครั้งสำหรับคำแนะนำที่เกิดประโยชน์อย่างยิ่ง

supa pooksoon
    Guest

ขอบพระคุณค่ะ

จะหาเวลาเข้าไปอ่านเพิ่มเติมมากๆ และทำความเข้าใจเพื่อให้พื้นฐานExcel แข็งแรงขึ้น แล้วจะค่อยๆ แก้ไข ตอบโจทย์ของอาจารย์ให้ได้ทุกข้อค่ะ จะพยายามจนกว่าจะสมบูรณ์นะคะ ขอบพระคุณสำหรับทุกคำแนะนำ และทุกนาทีที่กรุณาสละเวลาให้นะคะ ขอบพระคุณจริงๆ พอนึกอะไรออกมากขึ้นค่ะ