เพื่อมุ่งให้เกิดคุณภาพจากการอบรมสูงสุด Excel Expert Training ให้การอบรม Excel กลุ่มเล็กๆ ไม่เกิน 6 คนทุกคนสามารถเรียนรู้ Excel อย่างใกล้ชิด จะมาคนเดียวหรือมาเป็นกลุ่มแล้วนัดวันอบรมแบบส่วนตัวก็ได้ ผู้เข้าอบรมทุกคนสามารถติดตามเนื้อหาที่อบรมได้อย่างชัดเจนจากจอภาพด้านหน้าของตัวเอง
Results 1 to 6 of 6

Thread: แฟ้มแสดงสูตรกว่า 150 สูตรของ Excel

Hybrid View

Previous Post Previous Post   Next Post Next Post
    สมเกียรติ
    Guest

แฟ้มแสดงสูตรกว่า 150 สูตรของ Excel

Peter Noneley
    Excel Function Dictionary
    http://www.xlfdic.com/

ไป download กันครับ

Arun
    Guest
    ขอบคุณครับ

สมเกียรติ
    Guest

แฟ้มเปรียบเทียบเมนูของ Excel 2003 vs 2007

pichartyapan
    Guest
    ขอบคุณครับ อาจารย์

BPhirarak
    Guest
    ขอบคุณครับอาจารย์

บรรพต

offnattawat
    Guest
    มาช้าไปหน่อยแต่
    ขอบคุณครับ