เพื่อมุ่งให้เกิดคุณภาพจากการอบรมสูงสุด Excel Expert Training ให้การอบรม Excel กลุ่มเล็กๆ ไม่เกิน 6 คนทุกคนสามารถเรียนรู้ Excel อย่างใกล้ชิด จะมาคนเดียวหรือมาเป็นกลุ่มแล้วนัดวันอบรมแบบส่วนตัวก็ได้ ผู้เข้าอบรมทุกคนสามารถติดตามเนื้อหาที่อบรมได้อย่างชัดเจนจากจอภาพด้านหน้าของตัวเอง
Results 1 to 10 of 15

Thread: Excel DNA

Hybrid View

Previous Post Previous Post   Next Post Next Post
    สมเกียรติ
    Guest

Question Excel DNA

มาหากันว่าในแฟ้มแนบนี้มีชื่อผมเก็บไว้ที่ไหนเอ่ย ใครพบแล้วอย่าไปบอกใครนะครับ (ไม่ใช่ที่ File Property)

แฟ้มนี้เป็นตัวอย่างความลับสุดยอดของผมที่จะบอกลูกศิษย์แค่บางครั้งเท่านั้นว่า อย่าเผลอไป copy ผลงานของใครไปใช้ล่ะ เพราะมันจะติด DNA ไปด้วยว่าเป็นของใครมาก่อน :hand:

ถ้าใครพบแล้ว ช่วยบอกแต่ว่าพบแล้ว แต่อย่าบอกว่าพบได้อย่างไรนะครับจะได้เป็นความลับเอาไว้จับคนที่ชอบ copy แต่ไม่ชอบสร้างเอง

วานิชย์
    Guest

Lightbulb

อ.สมเกียรติเข้าใจเล่นนะครับ...

สมเกียรติ
    Guest
    เจอชื่อผมแล้วหรือครับ : )

วานิชย์
    Guest
    เจอแล้วครับ ....u_u

จำนวนที่พบ (บอกชัดเจนเดี๋ยวผิดกฏ อ.สมเกียรติ )
    1-3-0-4-0-0-3-2-1-0-2-1-1-1-1 รวม 20 พอดีครับ
    :hurray:

เอก
    Guest
    เข้ามาบอกว่า เจอแล้วเหมือนกัน ครับผม

ssr_thai
    Guest
    ช้าไปหน่อย แต่ก็เจอแล้วเหมือนกันครับ

เยี่ยมจริงๆ :hand:

have
    Guest

Cool พบแล้วครับ

หานานมาก ๆ ๆ ครับ