เพื่อมุ่งให้เกิดคุณภาพจากการอบรมสูงสุด Excel Expert Training ให้การอบรม Excel กลุ่มเล็กๆ ไม่เกิน 6 คนทุกคนสามารถเรียนรู้ Excel อย่างใกล้ชิด จะมาคนเดียวหรือมาเป็นกลุ่มแล้วนัดวันอบรมแบบส่วนตัวก็ได้ ผู้เข้าอบรมทุกคนสามารถติดตามเนื้อหาที่อบรมได้อย่างชัดเจนจากจอภาพด้านหน้าของตัวเอง
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 15

Thread: แจกปฏิทิน 2553

สมเกียรติ
    Guest

Arrow แจกปฏิทิน 2553

เชิญ download แจกจ่ายต่อกันได้เลยครับ

แฟ้มนี้คุณสามารถเพิ่มวันหยุดประจำปีได้เอง โดยพิมพ์วันที่ลงไปในตารางด้านขวาของปฏิทิน เพิ่มเติมจากวันหยุดราชการที่ผมพิมพ์ไว้ให้ก่อนแล้ว

art0_0
    Guest
    ขอบคุณครับ

zv735
    Guest

ขอบพระคุณครับ

มีของดีแจกให้ทุกปีเลยนะครับ :hurray:
    ขอบพระคุณครับ

aekmit
    Guest
    ขอบคุณมากครับ : )

Quote Originally Posted by สมเกียรติ View Post
    เชิญ download แจกจ่ายต่อกันได้เลยครับ

แฟ้มนี้คุณสามารถเพิ่มวันหยุดประจำปีได้เอง โดยพิมพ์วันที่ลงไปในตารางด้านขวาของปฏิทิน เพิ่มเติมจากวันหยุดราชการที่ผมพิมพ์ไว้ให้ก่อนแล้ว

pichartyapan
    Guest
    ยังไม่มีค่ายไหนออกมาเลยเป็น ปฏิทินฉบับแรกของปีเลยนะครับ ขอบคุณครับ

xixee
    Guest
    ขอบคุณ ด้วยคนครับ

Sumon
    Guest
    ขอบคุณครับ
    นอกจากจะได้ปฏิทินใช้แล้ว
    ยังได้ความรู้ด้วย *:-)

supa pooksoon
    Guest
    ขอบพระคุณค่ะ จะได้ใช้Plan งานปี53 เลย

Manop
    Guest
    ขอบคุณมากครับ

aekmit
    Guest
    ขอบคุณมากครับ กำลังมองหาอยู่พอดีเลย:smile: