เพื่อมุ่งให้เกิดคุณภาพจากการอบรมสูงสุด Excel Expert Training ให้การอบรม Excel กลุ่มเล็กๆ ไม่เกิน 6 คนทุกคนสามารถเรียนรู้ Excel อย่างใกล้ชิด จะมาคนเดียวหรือมาเป็นกลุ่มแล้วนัดวันอบรมแบบส่วนตัวก็ได้ ผู้เข้าอบรมทุกคนสามารถติดตามเนื้อหาที่อบรมได้อย่างชัดเจนจากจอภาพด้านหน้าของตัวเอง
Results 1 to 3 of 3

Thread: ต้องการเอา Links ออก

asdf
    Guest

ต้องการเอา Links ออก

เมื่อลองใช้เมนู
    Edit
    Links

จะเห็น 2 links ครับ

ลองหาจากทุก Cell แล้วก็ไม่พบครับ

จะเอาออกไปได้อย่างไรครับ เพราะไม่ใช้ 2 Links นี้ครับ

ขอบคุณครับ

วานิชย์
    Guest
    ลองดูที่ RangeName ครับ อาจจะมีการเรียกใช้ Link ไปยังที่อื่น ..

Insert/Name-Define..

asdf
    Guest
    ใช่เลยครับ
    มีตั้ง 3 ตัว

ผมจัดการเอาออกได้แล้วครับ

ขอบพระคุณครับ