เพื่อมุ่งให้เกิดคุณภาพจากการอบรมสูงสุด Excel Expert Training ให้การอบรม Excel กลุ่มเล็กๆ ไม่เกิน 6 คนทุกคนสามารถเรียนรู้ Excel อย่างใกล้ชิด จะมาคนเดียวหรือมาเป็นกลุ่มแล้วนัดวันอบรมแบบส่วนตัวก็ได้ ผู้เข้าอบรมทุกคนสามารถติดตามเนื้อหาที่อบรมได้อย่างชัดเจนจากจอภาพด้านหน้าของตัวเอง
Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: แจกแฟ้มหลักสูตรอบรม

PichaiTC
    Guest
    ขอบคุณอาจารย์มากครับ
    ผมจะพยายามศึกษาและนำไปใช้ให้เกิดประโยชน์ต่อไปครับ

vajaraphol
    Guest
    ขอบคุณอาจารย์สมเกียรติมากครับ
    ผมจะได้เรียนรู้วิธีการสอนอย่างเป็นขั้นเป็นตอนซักที
    บางอย่างทำได้แต่สอนคนอื่นไม่รู้จะสอนยังไงครับ

sawai
    Guest

แจกแฟ้มหลักสูตรอบรม ฉลาดใช้สารพัดสูตร Excel

ขอบคุณมากครับ มือใหม่จะได้เรียนรู้ครับ

apichit
    Guest
    ขอบคุณอาจารย์มากๆครับ ได้ความรู้เพิ่มมากมายเลยครับ

apichit
    Guest

Red face ขอบคุณ

Quote Originally Posted by สมเกียรติ View Post
    แจกแฟ้มตัวอย่างและคู่มือหลักสูตรอบรม เคล็ดการเพิ่มผลงานและลดความซับซ้อนของงานด้วย Excel VBA
    ขอบคุณอาจารย์มากๆครับ ได้ความรู้เพิ่มมากมายเลยครับ

yaihai
    Guest

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

maewod
    Guest

โหลดเลยซิครับ รออะไร ผมได้ดู Clip ที่อาจารย์ไปสอนบริษัทปูนฯ เมื่อ 7กย58 มี 4 clips แค่ clip แรก ก็เอาใช้งานได้เลย เช่นเรื่อง Create from selection ครับ ขอบคุณมากๆครับ ตอนนี้หา File ชื่อ 2015_Smart Excel Expert.xlsb ที่อาจารย์ Demo เห็นแล้วอยากได้ แต่พอเจอ File นี้ก็ ดีใจสุดๆแล้ว

wiwatt
    Guest
    ขอบคุณมากครับ ได้ความรู้เพิ่มขึ้นในหลายหัวข้อที่ค้นหาอยู่

chansit
    Guest
    ขอบคุณครับ
    **ไม่ได้เข้ามานาน แต่ได้ความรู้เพิ่มที่ครั้งที่เข้ามา**

panuwatv
    Guest
    รบกวนด้วยครับ ไม่ทราบว่าแฟ้ม
    2015_Smart Excel Expert.xlsb มีให้ดาว์โหลดหรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ