เพื่อมุ่งให้เกิดคุณภาพจากการอบรมสูงสุด Excel Expert Training ให้การอบรม Excel กลุ่มเล็กๆ ไม่เกิน 6 คนทุกคนสามารถเรียนรู้ Excel อย่างใกล้ชิด จะมาคนเดียวหรือมาเป็นกลุ่มแล้วนัดวันอบรมแบบส่วนตัวก็ได้ ผู้เข้าอบรมทุกคนสามารถติดตามเนื้อหาที่อบรมได้อย่างชัดเจนจากจอภาพด้านหน้าของตัวเอง
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 21

Thread: แจกแฟ้มหลักสูตรอบรม

สมเกียรติ
    Guest

แจกแฟ้มหลักสูตรอบรม

แฟ้มคู่มือหลักสูตรอบรม สุดยอดเคล็ดลับและลัดของ Excel

สมเกียรติ
    Guest

แจกแฟ้มหลักสูตรอบรม หันมาใช้ Excel จัดการฐานข้อมูล

แจกแฟ้มคู่มือหลักสูตรอบรม หันมาใช้ Excel จัดการฐานข้อมูลแทน Access กันดีกว่า

20/10/2016 แก้ลิงก์ download แฟ้มใหม่

อรวีร์
    Guest

ขอบคุณค่ะ
    :thumbsup::smile:

สมเกียรติ
    Guest

แจกแฟ้มหลักสูตรอบรม Excel VBA

แจกแฟ้มคู่มือหลักสูตรอบรม เคล็ดการเพิ่มผลงานและลดความซับซ้อนของงานด้วย Excel VBA

สมเกียรติ
    Guest

แจกแฟ้มหลักสูตรอบรม ฉลาดใช้สารพัดสูตร Excel

แจกแฟ้มคู่มือหลักสูตรอบรม ฉลาดใช้สารพัดสูตร Excel อย่างมืออาชีพ

pichartyapan
    Guest

Quote Originally Posted by สมเกียรติ View Post
    แจกแฟ้มตัวอย่างและคู่มือหลักสูตรอบรม เคล็ดการเพิ่มผลงานและลดความซับซ้อนของงานด้วย Excel VBA
    ขอบคุณครับ มีคุณค่ามาก ๆ ครับ :yesnod::smile:

สมเกียรติ
    Guest

แจกแฟ้มหลักสูตรอบรม Excel MRP

แจกแฟ้มคู่มือหลักสูตรอบรม ประยุกต์ใช้ Excel เพื่อวางแผนความต้องการวัสดุและจัดตารางการผลิต

gaka
    Guest
    ขอบคุณครับ
    พอดีเปิดไฟล์แรกมา อาจารย์สมเกียรติ เขียนบอกไว้ว่าขอให้ใช้เพื่อการเรียนรู้ของตัวเอง..

สมเกียรติ
    Guest
    Quote Originally Posted by gaka View Post
    ขอบคุณครับ
    พอดีเปิดไฟล์แรกมา อาจารย์สมเกียรติ เขียนบอกไว้ว่าขอให้ใช้เพื่อการเรียนรู้ของตัวเอง..
    เรื่องที่ผมขอไป ถ้าอยากจะขอมา ก็ขอกันได้ครับ
    ผมบอกไปแล้วว่าแจก แจกก็คือแจก ให้ไปแล้วครับ ไม่ต้องคิดมาก

gaka
    Guest
    Quote Originally Posted by สมเกียรติ View Post
    เรื่องที่ผมขอไป ถ้าอยากจะขอมา ก็ขอกันได้ครับ
    ผมบอกไปแล้วว่าแจก แจกก็คือแจก ให้ไปแล้วครับ ไม่ต้องคิดมาก
    ครับ ขอบคุณอาจารย์ แทนน้อง ๆ ที่ได้มีโอกาสใช้ไฟล์ของอาจารย์เรียนรู้ด้วยครับ